Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Xem ĐiểmXem Điểm  Tin Học 4aTin Học 4a  Thời Khóa Biểu  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
nghỉ 7-10-2012 và 8-10-2012
Top posters
tranloc101
Đôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B - Page 2 Vote_lcapĐôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B - Page 2 I_voting_barĐôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B - Page 2 Vote_rcap 
votuanthanh
Đôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B - Page 2 Vote_lcapĐôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B - Page 2 I_voting_barĐôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B - Page 2 Vote_rcap 
DuongLam
vutran
nguyenanhtu
Nguyen Loi
nguyenloc1688
ndt
vandung
NguoiXua
Bài gửiNgười gửiThời gian
Hỏi vẩn vơ tranloc101 Tue Oct 28, 2014 6:11 pm
Tài liệu BVHTMT 21/4/2014 đến 13/7/2014 Lớp thầy Lê Nhật Duy DuongLam Sun Apr 27, 2014 10:19 pm
Giải đề thi Ngày Tháng Năm 90_ngotoi_90 Sun Mar 09, 2014 11:57 am
Bùa môn HỆ PHÂN TÁN hy vọng giúp 1 chút gì đó cho các bạn nguyengiang Fri Mar 07, 2014 11:57 pm
Da Co Lop LT Da Phuong Tien Huong Du Lieu trinhmanhcuong Fri Feb 28, 2014 9:19 am
THÔNG BÁO ĐĂNG KÝ MỞ LỚP KIẾN TRÚC & CÀI ĐẶT DBMS_HỌC LẠI trinhmanhcuong Thu Feb 20, 2014 12:10 am
Xin số điện thoại thầy Đặng Thanh Minh môn client-sẻver lecongdang Sat Feb 08, 2014 4:14 pm
Dotnet môn thầy Hai vovanhien2006 Fri Dec 13, 2013 10:39 am
Tuần 345 (.Net) vovanhien2006 Tue Dec 10, 2013 11:55 am
Danh Sách đã nộp LAB REPORT và SOURCE vovanhien2006 Tue Dec 10, 2013 11:32 am
CẦN LỚP MÌNH 1 SỰ TRỢ GIÚP :) nua_vang_trang970 Mon Nov 11, 2013 11:42 pm

Share | 

Đôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
DinhNghia
Đại Hiệp Sỹ
Đại Hiệp Sỹ
DinhNghia

Nam

Đôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B   Đôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 18, 2012 1:01 am

herher lâu lâu ghé lại diễn đàn, đúng là tấp nập vui nhộn ra hẳn.
Ý kiến được hẻm anh admin?hihi
chuyện lớp có vẻ vui ghê nhỉ?comment nhiều thế hihi,mà là vui những chuyện không biết từ đâu, bản thân mình chơi với Q cũng khá lâu rồi tính Q đã quyết thì không ai lay nổi đâu. mình nói thế không phải là ủng hộ việc Q từ chức đâu, nhưng nói thật Q có quyền và mọi người nên tôn trọng sẽ hay hơn. theo mình thì nếu tôn trọng nhau sẽ dễ dàng hơn cho nhau ,dù như thế nào chúng ta vẫn là bạn, vẫn còn gặp mặt nhau hàng ngày trên lớp.Q đã nói quyết định của mình, sao lại cứ đã kích Q làm gì thế? liệu đó là cách cư xử của một người anh? Mình không đủ tư cách để phê phán hay nói người nào đúng sai, nhưng sự việc mỗi người sẽ có một cách nhìn và 1 cách giải quyết riêng mà bản thân cho là đúng nhất, đôi khi bản thân mình cứ cho mình là đúng nhưng hãy nhìn vào những người còn lại xem như thế nào?

Áp cả ý kiến của mình cho người khác có vẻ hơi quá, ai muốn hay không muốn gì thì cứ nói thẳng ra, có làm có nhận chả việc gì mà phải móc người này, khóe người kia.

hihi mình chỉ nói lời muốn nói thôi, đúng sai thì lớn rồi tự nghĩ tự bik, nói lời trung lập không có ý chọc ngoáy ai đâu, nên mà lỡ có trúng vào ai đấy thì đừng có "ghét" mình hén (nói nhỏ nhé :"có ghét cũng chả làm được gì nhau" kaka).

chuyện làm lớp trưởng của lớp theo mình có Lộc đứng ra là được rồi, dù sao cũng chả có học chung với nhau bao lâu nữa. Mọi người nên gác lại chuyện này lại và chuyên tâm vô chuyện học hành có lẽ sẽ tốt hơn.

có Lớp trưởng mà lớp chia 5 sẽ 7 thì có cũng như không thôi, bây giờ nhìn vào cái lớp giống cái gì đâu? mình chỉ hy vọng rằng còn 1 năm cuối lớp sẽ có những kỷ niệm đẹp, 1 tập thể thật sự.

cả nhà nghỉ hè vui vẻ đi nào hihi

Đôi lời gửi các bạn trong lớp TH4B

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» LẤY LẠI MẬT KHẨU SA TRONG SQL SERVER 2005 2008
» THÔNG BÁO BÁO CÁO HỆ ĐIỀU HÀNH - QUAN TRỌNG - mới UpDate
» THÔNG BÁO THAY ĐỔI KẾ HOẠCH NỘP ĐỒ ÁN HỌC PHẦN 1 - chú ý quan trọng
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2